TANATHI
WATER WORKS DEVELOPMENT AGENCY

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA ZA
WANANCHT



Taarifa ya Maono

Maji yanayopatikana, ya kutosha, safi na salama na usafi wa mazingira.

Taarifa ya Ujumbe

Kuendeleza, kudumisha na kusimamia miundombinu ya kitaifa ya maji na
mifereji ya maji taka ndani ya eneo la mamlaka ya Wakala ili kufikia

maendeleo endelevu ya kijamii na kiuchumi.

HUDUMA NA VIWANGO ZETU: SDC MATRIX

S.No. | Huduma Zinazotolewa |Wajibu wa Mteja |Gharama za |Muda
Mtumiaji muafaka
1 Majibu kwa simu Piga simu Bure Sekunde 5
2 Wateja wa Kuuliza- Fanya uchunguzi Bure Dakika 15
Kuingia
3 Jibu la uchunguzi rasmi | Fanya ombi rasmi Bure siku 5
4 Utafiti wa kijiolojia wa | Ombi rasmi la Usafiri na siku 10
haidrojeni uchunguzi wa posho ya
kihaidrolojia. kujikimu kwa
maafisa
5 Udhibiti wa kazi za Uthibitisho rasmi | Usafiri na siku 30
kuchimba visima wa uchunguzi wa posho ya
hydrogeological wa ku11l;1.mu kwa
kazi. Ripoti maatisa
zilizoidhinishwa
6 Mafunzo na kujenga Ombi rasmi Bure siku 14

uwezo wa serikali za




kaunti na watoa
huduma za maji

7 Usindikaji wa malipo Uthibitisho wa Bure siku 30
ankara, nakala ya
LPO/LSO na
maelezo ya akaunti
za benki, PIN ya
biashara na
nambari ya VAT.
8 Mchakato wa zabuni Uwasilishaji wa Bure siku 90
zabuni zilizofungwa
9 Kuwasilisha matokeo ya | Lazima uwe Bure Ndani ya siku
zabuni umetuma/kutoa 21 kutoka
zabuni tarehe ya
kukamilisha
mchakato wa
zabuni
10 Utatuzi wa malalamiko |i.Kusajili Bure siku 21
malalamiko; weka
kwenye kisanduku
cha mapendekezo
ii. Peana
malalamiko kwa
info@tanathi.go.ke
iii. Piga simu
0792048012
11 Kushiriki habari Upatikanaji wa Bure Mtandaoni/pa

tovuti, ombi rasmi

po hapo

Huduma yoyote ambayo haiambatani na viwango vilivyotajwa hapo juu au

afisa ambaye hafikii ahadi ya uungwana na ubora katika utoaji wa

huduma anapaswa kuripotiwa kwa:




Afisa Mtendaji Mkuu
Tanathi Water Works Development Agency

KIDP Building, Kalawa Road.

P.0O. Box Private Bag 90200, Kitui.

Simu: +254-0792048012

Barua pepe:info@tanathi.go.ke
Tovuti:www.tanathi.go.ke

Saa za Kazi (8:00 asubuhi -5:00 jioni Jumatatu -ljumaa)

AU
Katibu wa Tume
Tume ya Haki ya Utawala
2. Gorofa ya West End Tower mkabala na Shule ya Upili ya Aga Khan, Njia
ya Waiyaki, Westlands
P.O Box 20414-002 Nairobi.
Simu:+254-20 2270000/0800 221349 (Hailipishwi Bila malipo)
Barua pepe:info@ombudsman.go.ke/complaint@ombudsman.go.ke
Tovuti ya malalamiko ya mtandaoni: cmis.ombudsman.go.ke
Saa za Kazi (8:00 asubuhi -5:00 jioni Jumatatu -ljumaa)



